MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
Imethibitishwa na ISO 9001: 2015

IDARA YA FORODHA NA USHURU WA BIDHAA
TAARIFA KWA UMMA

Umma unatangaziwa kwamba bidhaa zilizo orodheshwa hapa chini zitatambuliwa kuwa
zimetelekezwa katika maeneo mbalimbali ya Forodha kama wahusika hawatazigomboa
katika kipindi cha siku thelathini (30) tangu tarehe ya tangazo hili. Baada ya kumalizika:
kwa kipindi tajwa hapo juu, bidhaa hizo zitauzwa kwa njia ya mnada au kuondoshwa
katika maeneo ya Forodha kwa namna itakayofaa kwa mujibu wa sheria.

Wahabi Matengo
Kny, Kamishna wa Forodha na Ushuru wa Bidhaa
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