MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA

UWASILISHAJI WA MALALAMIKO YA MATOKEO YA USAILI

Dar es Salaam, 27 Aprili, 2025:

Kufuatia tangazo la matokeo ya usaili wa mchujo wa kuandika
lilotolewa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) tarehe 26 Aprili,
2025, na ili kuhakikisha kuwa, kila msailiwa anapata haki
anayostahili, TRA inapenda kuwafahamisha wasailiwa ambao
wana malalamiko au ufafanuzi wowote kuhusiana na matokeo
hayo kuwasilisha malalamiko yao kwa njia ya barua kwa Kamishna
Mkuu, Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) ndani ya siku mbili
kuanzia tarehe 28 hadi 29 Aprili, 2025 wakieleza sababu za
malalamiko yao.

Barua hizo ziambatanishwe na namba ya mtihani ya msailiwa.
Barua hizo zitumwe kupitia barua pepe ya huduma@tra.go.tz au
services@tra.go.tz.

Kwa waombaji waliopo Mkoa wa Dar es Salaam wanaweza
kupeleka barua hizo kwenye ofisi ya TRA ya Kituo cha Huduma
kwa Mlipa Kodi kilichopo Mtaa wa Samora wakati wa saa za kazi.

“Pamoja Tunajenga Taifa Letu”

Imetolewa na;
IDARA YA USIMAMIZI WA RASILIMALIWATU NA UTAWALA
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